สอบถามตัดบัตรเครดิต ที่ขึ้นคำว่า "internet lifestyle network" 37USD ตัดทุกเดือนคือค่าอะไรคะ?? Central Credit Card

มีตัดมากทุกเดือน ของ Central Credit Card ค่ะ
เดือนที่แล้วเป็นครั้งแรกที่มีการสั่งซื้อของที่เป็นเงินยูโร และยูเอส ทั้งๆที่ยังไม่ได้ซื้ออะไรจากอินเตอร์เน็ตเลยค่ะ
แบบนี้จะแก้ไขได้อย่างไรคะ
ครั้งที่แล้วอายัดบัตรและทำบัตรใหม่มาแล้วเดือนนี้ยังไม่ได้กรอกบัตรเครดิตอะไรลงไปเลยแต่ก็มีการตัดเงินมาค่ะ

จะแก้ไขอย่างไรได้บ้างคะ เดือนที่แล้วก็แจ้งทางเซนทรัลไปแล้วเดือนนี้มีตัดมาอีกอ่ะคะ..ทั้งๆที่ทำบัตรเครดิตการ์ดใหม่แล้วร้องไห้ร้องไห้ร้องไห้
จะระงับแค่ที่ต้นทางหรือจะมีทางแก้ไขได้อย่างไรบ้างคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่