อยากไปแบ๊กแพ็คที่ประเทศอินเดีย

อยากไปอินเดียมากเรยค่ะ เพราะมีโอกาสได้ทำงานร่วมกับคนอินเดีย จึงอยากไปเรียนรู้แบกเปลี่ยนมุมมอง และทำความเข้าใจอินเดียให้มากกว่านี้ เคยลองชวนเพื่อนไปด้วยกันค่ะ แต่ละคนปฏิเสธ และห้ามกันแทบไม่ทัน!! อ้ากกก!!! ก็ใจมันเรียกร้องนี่คะ เรยขอสักครั้งในชีวิตที่จะได้ไปสัมผัสมนต์สเน่ห์แห่งดินแดนภารตะ ใครมีโปรแกรมแนะนำบ้างคะ!?
เอาง่ายๆค่ะ หาเพื่อนร่วมเดินทาง ร่วมผจญภัย ไกด์นำทาง แล้วไปตะลุยอินเดียกันค่ะ เย้!!!
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่