เครื่องเสียง1din USB Bluetooth ครับ

กระทู้คำถาม
อยากเปลี่ยนเครื่องเสียงjazz gd ปี03ครับ
อยากได้ที่เสียงดีขึ้นนิดหน่อยตามในงบประมาณไม่เกินหกพัน
เข้าใจว่าเปลี่ยนลำโพงคู่หน้าไปพร้อมกันเลยจะดีกว่าใช่ไหมครับ

อยากให้พี่ช่วยแนะนำพร้อนแล้วก็ลำโพงด้วยครับ

รา้นติดตั้งนี่ปกติต้องซื้อของไปให้เค้าติดหรือว่ามีร้านที่ไม่ฟันราคาแถวๆแจ้งวัฒนะ นนทบุรี รามอินทราบ้างไหมครับ
หรือว่าถ้าเข้าไปซื้อเองแถวๆบ้านหม้อจะถูกกว่า ถ้าอย่างงั้นแถวนั้นเค้ารับติดด้วยปล่าวครับ

ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่