ช่วยแนะนำโปรแกรม (พวก Firewall, Anti Virus, etc.) ที่สามารถป้องกันไม่ให้โปรแกรมเชื่อมต่ออินเตอร์เน็ตทีครับ

เมื่อก่อนเคยใช้ AVG ครับ
ที่เวลาโปรแกรมจะเชื่อมต่ออินเทอร์เน็ต จะขึ้นหน้ามาให้กดตกลง ก่อนที่โปรแกรมนั้นจะสามารถเชื่อมต่ออินเทอร์เน็ตได้อะครับ
แต่ตอนนี้โปรแกรมนี้หมดอายุไปแล้ว

เลยอยากได้โปรแกรมตัวใหม่ ช่วยแนะนำด้วยครับ

แสดงความคิดเห็น