##### ช่วยแนะนำหูฟังโทรศัพท์ใน 7-11 ให้ผมน่อยนะครับ #####

พอดีว่าอันเก่าของ Samsung มันขาดเพราะเกี่ยวกับที่นั่งบนรถเมย์

เลยกะว่าจะซื้ออันใหม่ของ Samsung นี้แหละเพราะชอบสีขาว
แล้วก็ชอบหูฟังแบบ In-ear ด้วยพอลองใช้แล้ว เสียงก็โอเค(มี Earpod แต่ไม่ค่อยชอบเท่าไหร่)
และช่วงนี้ไม่ค่อยมีเวลาไปซื้อด้วย เลยกะว่าจะหาหูฟัง ฟังแก้ขัดไปก่อน(อยากลองของใหม่ด้วย)

ช่วยแนะนำหูฟังใน 7-11 ให้ผมน่อยนะครับ ขอแบบ In-ear นะครับ
บอกชื่อรุ่นหรือยี่ห้อ หรือจะโพสรูปด้วยก็ได้นะครับ

ขอบคุณนะครับที่ช่วยอ่านมาถึงตรงนี้และช่วยแนะนำหูฟังให้ (=

เม่าอ่าน

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่