เครื่องปั๊มนม ยี่ห้อ Medela รุ่น Medela Personal Double Elecrtric Breast Pump Model 57038 ไม่มีในไทยใช่ไหมคะ

Medela Personal Double Elecrtric Breast Pump Model 57038

อยากทราบว่า   มันเทียบกะ รุ่นไหนในไทย search พี่ google มีแต่ภาษาอังกฤษหน่ะค่ะ มีรูปประกอบนะคะ

เพราะ สงสัยว่า ราคาถูกกว่า หรือเปล่า  เพื่อน แนะนำมา จะได้ตัดสินใจซื้อได้ถูกหน่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่