เป็น ฝี ครับ ขอคำปรึกษาหน่อย ครับ

เริ่มแรกเลยนะครับ รู้สึกแสบรูทวารตอนถ่าย

อีกวัน(17 ก.ค.) รู้สึกเจ็บๆ จับก้นดูคล้ายๆสิว เลยซื้อยามากินเอง เภสัชจัดมาให้ สามตัวครับ

กินอยู่สองวัน(19 ก.ค.) มันบวมขึ้นเรื่อยๆ เลยหาข้อมูลในเน็ท เค้าว่า เป็นฝี เลยไปหาซื้อยาตามเค้าว่ามากิน

กินอยู่สองวันไม่ดีขึ้นเลยครับ  (21ก.ค.) เลยตัดสินใจไปหาหมอ  ตอนแรกที่ไม่ไปบอกตรงๆครับอาย  ตอนนี้ชินแล้วครับเปิดให้หลายคนดุละ

หมอให้ยามาอีกสามตัว

กิน จนถึงวันนี้ อาการยังไม่ดีขึ้นเลยครับ รู้สึกมึนๆเบลอๆด้วยครับ

เลยตัดสินใจจะไปผ่าออกแล้วครับ   ถ้าไม่ผ่า จะมีอันตรายอะไรมั้ยครับ

เพราะผมต้องรออีกสองสามวันถึงจะได้ไปโรงพยาบาล
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่