[CR] สวัสดีโคโค่ (เกาะเสม็ด) ห่วย!!! มากกครับ

สวัสดีโคโค่ รีวิว (เกาะเสม็ด) ห่วย!!! มากกครับ

สวัสดีครับ จะมาขอรีวิว รีสอร์ท ที่พนักงานพูดจาไม่ค่อยรื่นหู บริการห่วยๆครับ
ผมไปพักช่วงไม่กี่วันที่ผ่านมานี้ แล้วเจอบริการแย่ๆของ รีสอร์ทนี้ เลยอยากจะมาเล่าให้ฟังครับ

1. เข้าห้องพักไป ผ้าห่ม ที่เตรียมไว้สำหรับเตียงเสริมเหม็นมากครับ (ผมเลยเอามาปูที่พื้นเลยครับไม่ไหว)
2.ผ้าขนหนู ผ้าเช็ดเท้า เช็คอินไปตั้งแต่เที่ยง กว่าจะได้ 3 โมง อารมณ์นั่งรถ นั่งเรือมาร้อนก็ร้อนสกปรกอยากอาบน้ำมั้ยครับ เหอะๆ
3.รีโมททีวีก็ก๊องแก๊งมากครับ แต่อันนี้ไม่ค่อยซี
4.เครื่องทำน้ำอุ่นมีก็เหมือนไม่มีเจ๊ง!! ครับใช้ไม่ได้
5.น้ำ!!! อาบครับ วันแรกไม่มีปัญหา หรืออาจไม่สังเกต ตกดึกผมเมากลับห้องมาเท่านั้น ถึงกับแหยง ไม่กล้าอาบเลยครับ
นึกอารมณ์ น้ำมีสีขุ่นๆเข้มๆ มีกลิ่นเหมือนน้ำคลองบ่อปลาเลยครับ เช้ามาไปร้องเรียน E พนักงานก็บอก เดี๋ยวล้าง แท๊งค์ให้นะคะ
นั่งรอมัน 1 ชั่วโมง ไม่คืบหน้า จำใจอาบครับ เพราะสีไม่มีแล้วเหลือแต่กลิ่น ไม่แปรงฟันครับกลิ่นไม่ไหวจริงๆ ใช้น้ำขวดแปรงแทน
ตอนแรกผมนึกว่าเป็นห้องผมห้องเดียว พอวันเช็คเอ๊าท์ มีกระเทยคนนึงกำลังร้องเรียนอยู่ที่ เคาท์เตอร์ พูดเหมือนผมเป๊ะ!!
E พนักงาน หน้าไม่รับแขกก็ แหลไปว่า อาจเป็นเพราะสารส้มกับคอลีนมันยังไม่ผสมกันดี หือ ผมได้ยินแล้ว พอทีกับรีสอร์ทนี้
6.พนักงาน ไม่ค่อยสบอารมณ์กับการทำงานครับ ว่างไม่ได้ว่างเป็นจับกลุ่มนินทาลูกค้า

ปล.ถ้าเจ้าของรีสอร์ทมาเห็นกระทู้นี้ก็ช่วยๆดูหน่อยนะครับ รีสอร์ทถือว่าโอเคครับ แต่ เซอร์วิส และะ พนักงานแย่มากครับ
ชื่อสินค้า:   สวัสดีโคโค่ (เกาะเสม็ด)
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่