รบกวนแนะนำทริป เที่ยวแม่สอด ช่วงปลายปีค่ะ

รบกวนแนะนำทริป เที่ยวแม่สอด ช่วงปลายปี ประมาณ ช่วงปลายตุลา หรือ ต้นพฤศจิกา หน่อยค่ะ
อยากไปทริปแบบ แพคเกจทัวร์ มีแบบไหน-ที่ไหน บ้างค่ะ น้ำตกทีลอซู  ตลาดอัญมณี
เป็นการไปเที่ยวแม่สอด-ตาก ครั้งแรก ไม่รู้ข้อมูลอะไรเลยค่ะ
กะว่าจะไปกับเพื่อนๆประมาณ 7-10 คน น่าจะขับรถไปนะค่ะ

ยังไงรบกวนผู้รู้ ผู้มีประสบการณ์ หรือผู้ที่อยู่ในพื้นที่ แนะนำด้วยค่ะ

ยิ้มยิ้ม

ขอบคุณพื้นที่ Pantip มากๆนะค่ะ

แท็กผิด โพสผิด ยังไง ขอโทษด้วยนะค่ะ นานๆจะโพสกระทู้ซักที ได้แต่แอบส่อง อมยิ้ม16อมยิ้ม16
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่