ใครเคยนั่งแท๊กซี่จากปิ่นเกล้าไปสนามบินสุวรรณภูมิบ้างครับ T_T

ตามหัวข้อข้างบนเลยครับ ใครเคยนั่งแท๊กซี่จากหน้าเซ๊นทรัลปิ่นเกล้า ไปสุวรรณภูมิบ้างครับ ตอนเช้ามืดสักตีสามตีสี่
อยากรู้ว่าค่าแท๊กซี่เท่าไหร่ พรุ่งนี้เช้าผมมี Business Trip ครับ เครื่องออก 06:15 ครับ กลัวไปไม่ทัน T_T รบกวนผู้รู้ด้วยครับ
จะนั่งรถเมล์ก็กลัวไม่ทัน เลยจะไปแท๊กซี่ แต่ประมาณค่ารถไม่ได้ ช่วยด้วยยยยยยยยยยยยยยยคราบบบบบบบบบบบ T_T
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่