ประจำเดือนขาด 6 วัน จะมีโอกาสตั้งครรภ์ได้ไหม

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ รบกวนเพื่อนๆ ด้วยค่ะ คือประจำเดือน ของเดือนมิถุนา มาวันที่ 18 ซึ่งต้องครบกำหนดมาในเดือนกรกฎาคม คือวันที่ 18 ไม่เกิน 19 - 20 เเต่วันนี้ประจำเดือน ยังไม่มาเลยค่ะ เลยมา 6 วันเเล้ว และเมื่อวานก็ซื้อที่ตรวจมาเทส ปรากฏว่า ขึ้นเเค่ ขีดเดียวค่ะ แต่อาการที่เป็นอยู่ตอนนี้คือ ปวดท้องเหมือนตอนจะเป็นประจำเดือน  เจ็บเต้านม ไม่ค่อยอยากอาหาร เหนื่อยง่าย เเบบนี้ต้องรออีกกี่วันค่ะ ถึงจะลองเทสใหม่อีกครั้ง ประหลาดใจ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่