เกี่ยวกับ HDD PC SATA ครับ

กระทู้คำถาม
คือเรื่องมีอยู่ว่า ผมได้ขาย HDD PC 3.5 ให้กับคนๆหนึ่งไป ซึ่งก่อนหน้านี้ผมได้ลองลงวินโด้ ก็ผ่านปกติ ลองเทส BAD ด้วยโปรแกรม hd tune pro ทดสอบแบบช้า ก็ไม่เจอจุดเสียบน HDD อะไรสักอย่าง ซึ่งคนที่ซื่อผมไป ผมได้ขายให้ไปตั้งแต่อาทิตย์ พึ่งโทรมาบอกผมเมื่อวันอังคารว่าHDDผมไม่ค่อยดีชอบค้าง

****ผมอยากจะสอบทราบว่า เป็นไปได้ไหมครับ ที่ HDD จะมีอาการเสียด้วยหลายสาเหตุ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่