เพลงของแสตมป์อัลบั้มนี้....

เพราะเนาะ >< ไม่มีอะไรแค่อยากแชร์ เอาตรงอัลบั้มก่อนไม่ชอบเท่านี้นะ เพลงเก่าๆ อย่างอะไรอ่า โอมจงเงย หรือ มันคงเป็นความรัก ชายกลาง สบู่ บอกตรงๆ เรายังเฉยๆนะ  แต่พอเจออัลบั้มนี้...ตั้งแต่ให้ตายสิพับผ่า มายังนักเลงคีย์บอร์ด ต่อมายัง กาลครั้งหนึ่ง วิญญาณ....เจ้าหญิงน้ำแข็ง และเพลงอื่นๆในอัลบั้ม รู้สึกแบบ...

พี่แตมป์ นายโตขึ้นอ๊ะ! เพลงนายละเอี๊ยด ละเอียดอะ  เพลงดีจริงๆ เอาตรงๆเราหันไปบริโภคเพลงชาติอื่นเสียเยอะพักหลัง เจอคนทำเพลงดีๆแบบนี้แล้วชื่นใจเล็กๆ ถ้าพี่แตมป์ได้แวะเข้ามาอ่าน(อันนี้มโน) เค้าอุดหนุนตะเองแน่นอน อิอิ

เอามาฝากค่ะๆ ขอบคุณเจ้าของยูทูปด้วยนะคะ ที่อัพเพลงเพราะๆให้ฟัง playlist ยาวเลยยย ><

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่