เพื่อนคบกันมา 6 ปี ทำกันได้ !!

คือ ผมคบกับเพื่อนกลุ่มนึงมาตั้งแต่ม. ปลาย ประมาณ 5 คน ปัจจุบันกำลังขึ้นปี 4 ครับ แต่ผมมีความรู้สึกว่าเขาไม่มีความจริงใจให้ผมเลย ไปเที่ยวไหนก็ลืมผม ครั้งแล้วครั้งเล่า พอผมรู้แล้วก็มาขอโทษโพยผมทีหลัง ผมเสียความรู้สึกมาก ถึงมากที่สุดผมรู้ว่าพวกเขาไปเที่ยว แต่ไม่ชวนผม จนไปเที่ยวครั้งที่ 5 ก้ลืมผมอีก ! ผมจึงถามเพื่อนตรงๆไปว่าผมทำใรให้พวกเขาไม่พอรึป่าว เขาก็บอกว่าป่าว ? แล้วทำไมลืมผมคนเดียวทุกครั้ง ?เสียความรู้สึกมาก เพื่อนเขาไม่ลืมเพื่อนหรอก เสียดายเวลา 6 ปีนี้มากแบบนี้ยังเรียกว่าเพื่อนแท้อยู่รึป่าว ? ใครเคยเจอสถานการณ์แบบผมบ้าง ? อมยิ้ม20
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่