เช่ารถของขนส่ง ซ้อมก่อนสอบปฏิบัติได้ไหมครับ

กระทู้คำถาม
ผมมีเรื่องรบกวนถามหนะครับ
ผมไปอบรมและสอบทฤษฎีเรียบร้อยแล้วคับเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว
ผมได้คิวสอบใบขับขี่ภาคปฏิบัติเดือนหน้า

ผมสามารถเช่ารถของขนส่งก่อนสอบปฏิบัตได้ไหมคับ
คือผมไปเรียนขับรถจบตั้งแต่ก่อนอบรมแล้วคับ
แต่กว่าจะถึงวันสอบปฏิบัติก็อยากจะซ้อมสักหน่อย จะได้ไม่พลาด

ที่ขนส่งเขามีรถให้เช่าสำหรับซ้อมไหมคับ ผมอยากไปซ้อมก่อนสอบจริงสักวันสองวัน

ขอบคุณคับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่