เหมือนจะคิดผิดที่ย้ายมา Dtac

กระทู้สนทนา
ย้ายมาได้ 5 วันแล้วครับ ย้ายไปค่ายอื่นโดยไม่ต้องรอ 30 วันได้ไหมครับ เมื่อก่อนก็ใช้ Dtac แบบเติมเงิน แต่พท.ที่อยู่ ไม่มี 3G เลยย้ายไป my by cat ยอมรับครับว่าเมื่อก่อน my  เน็ตโอเคดีมาก แต่หลังๆ มาเหมือน voice ทางฝั่ง my จะไม่ค่อยชัดแต่ data ยังโอเคอยู่ และ พท. ที่อยู่ก็มี 3G ของ Dtac trinet  พอดีคิดว่า data น่าจะดีเหมือน my แต่ผลลัพธ์ที่ได้มันผิดคลาดมาก เน็ตช้ามาก วันนี้ทาง CC โทรมาสอบถามก็บอกปัญหาไป แต่เน็ตก็ยังช้าเหมือนเดิมและไม่ประทับใจพนักงานที่ศูนย์บริการเท่าไร
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่