ขอคำแนะนำเรื่องสินเชื่อกู้ซื้อบ้านมือสองค่ะ

รบกวนขอคำแนะนำหน่อยค่ะ พอดีต้องการขอสินเชื่อกู้ซื้อบ้านมือสอง
มีที่ไหนที่ process เร็วๆ ไม่มีประเด็นเรื่องไม่มีประวัติ NCB และต้องจ่ายเงินเดือนผ่านระบบ payroll บ้างคะ
พอดีตอนนี้ยื่นไปหลายที่ แต่มี BAY ไม่ผ่านเพราะไม่มีประวัติ NCB เลย กับ TMB ไม่ผ่านเพราะเงินเดือนไม่จ่ายผ่านระบบ payroll ที่ทำงานใช้โอนเงินค่ะ
ส่วนที่เหลือยังคงเงียบๆ อยู่เลยค่ะ T  T

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่