เอาภาพชุดพนักงานใหม่น่ารักๆ ของหนุ่มสาว ais มาฝากจ้า

กระทู้สนทนา
สืบเนื่องจากกระทู้ก่อน ที่ได้เล่าให้ฟังเรื่องตอนไปเปิดตัว shop ใหม่ ของ ais ที่ central embassy
วันนี้เลยจะเอาชุดพนักงานใหม่น่ารักๆ ของหนุ่มสาว ais ที่ได้เปิดในวันนั้นด้วย มาฝากกันค่าา

เริ่มด้วยเเต้วกับเจมส์จิเดินมาเปิดตัวก่อน
ชุดนี้น่าจะเป็นชุดของระดับเมเนเจอร์ใส่นะ สีดำ

ต่อมาก็เป็นคิวชุดต่างๆ ทะยอยเดินออกมาโชว์ตัวกัน
คนที่เดินเเบบก็จะเป็นพี่ๆ น้องๆ พนักงานจาก ais จ้า

นางแบบนายเเบบเดินกันเราถ่ายไม่ค่อยทันเลย เเหะๆ

ก็เลยได้มาเก็บภาพต่อในช๊อป
ก็จะมีน้องๆ ยืนให้บริการด้วยชุดพนักงานใหม่ในวันนี้เลย

น้องๆ เเต่ละคนก็หน้าตาจิ้มลิ้ม ฮ่าๆ โดยเฉพาะหนุ่มๆ

ส่วนคนที่ใส่กางเกงขาสั้นก็จะเป็น shop ที่อยู่ในจังหวัด หรือเมืองที่ติดชายทะเลคะ
concept นี้ชอบๆ ดูน่ารักดีค่ะ

ส่วนใครอยากเห็นแบบเต็มๆ ลองเเวะไปดูตาม shop ais กันได้นะคะ
เรารู้สึกว่าเค้าเริ่มเปลี่ยนใส่กันเเล้วนะค่า ^^

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่