อยากแต่งภาพสีแบบนี้เป็นครับ แต่พยายามแล้ว ไม่ได้ซักที่ สีที่นิตยสารเมืองนอกใช้กันอะครับ ใครรูบอกหน่อยครับ

ผมชอบถ่ายรูปมาก ฝึกแต่งสะตลอดๆ ได้บ้างไม่ได้บ้าง แต่ตอนนี้อยากแต่งสีแบบนี้เป็น มันดูสวยดีแต่พยายามแล้วก็ไม่ได้ซักที เลยอยากจะถามพี่ๆในพันทิปครับ ว่ามีใครรู้บ้าง ช่วยบอกหน่อยนะครับพาพันขอบคุณ

ภาพจาก VOGUE ครับอมยิ้ม17

ด้านล่างนี่จะเป็นภาพที่ผมถ่ายเอง ละลองแต่งดูครับ แต่ไม่ค่อยเหมือนอะเพี้ยนแช๊ะ

หมดละครับ ดูภาพเพิ่มเติมได้ในไอจีคับ icepongphoto
ใครรู้บอกทีนะครับบบบบบบบ อยากแต่งเป็นจริงๆๆๆๆๆๆๆ
หนุ่มแว่น

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่