ลงทะเบียนนิติศาสตร์ราม

ขอถามผู้รู้ทั้งหลายหน่อยครับ พอดีผมพึ่งสมัคเรียนนิติศาสตร์รามคำแหงที่วิทยาเขตเชียงใหม่
ผมลงเรียนวิชาที่เค้าให้ลงเรียนใน ปี1ภาค1 ทั้งหมด15หน่วยกิต ผมได้ลงทะเบียนรหัสวิชา
ที่อยู่ในเฉพาะปี1ภาค1เท่านั้น แล้วเมื่อเข้าปี1ภาค2เราต้องลงทะเบียนเรียนอีกหรือมั้ย?
แล้วตารางบรรยายบางวิชาก็ไม่ได้เป็นรหัสตามที่เราลงเรียนเลย งงๆอ่ะครับ
    ขอบคุณผู้ที่ตอบให้ล่วงหน้านะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่