ช่วยด้วยค่ะ รอจดหมายจากอังกฤษมาไทยเดือนนึงแล้วยังไม่ได้เลย ทำไงดีคะ???? T^T

คือหนูเขียนจดหมายคุยกับเพื่อนที่อยู่อังกฤษค่ะ เราเขียนส่งกันมาเป็นปกติประมาณ 3-4เดือนแล้ว ซึ่งแต่ละครั้งที่ส่งก็จะใช้เวลาประมาณ 10-15 วันต่อขา แล้วมารอบนี้เพื่อนหนูเป็นคนส่งค่ะ จากอังกฤษมาไทย แต่ผ่านมาเดือนนึงแล้วหนูยังไม่ได้รับเลยค่ะ หนูจะทำยังไงดีคะ สามารถตรวจสอบได้รึป่าว หรือว่าต้องทำใจอย่างเดียว T^T

ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้านะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่