Honda City 2013 เปลี่ยน ECU เพื่อให้เติม E85 ได้ จะมีปัญหาหรือเปล่าครับ

สอบถามครับพอดีผมกำลังดูอยู่ว่าจะเปลี่ยนดีไม๊ พอดีเห็นมีคนทำกันเยอะ ไม่รู้ว่าเปลี่ยนตัว ECU ตัวนี้แล้วจะทำให้รถมีปัญหาหรือเปล่าครับ เปลี่ยนแล้วดีหรือไม่ดีอย่างไร แล้วถ้ามีปัญหาเข้าศูนย์จะได้หรือไม่ รบกวนผู้รู้หรือผู้ที่ใช้อยู่ไขข้อสงสัยหน่อยครับ ประกอบการตัดสินใจครับ

ขอบคุณล่วงหน้าพี่ๆทุกคนนะครับ หัวเราะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่