The God Father return เนื้อเรื่องต่างจากเดิมยังไงบ้างครับ

The God Father return เนื้อเรื่องต่างจากเดิมยังไงบ้างครับ   ทำไมไม่เอามาทำละครครับ เห็นตัวละครใหม่ออกมาเพียบ เอามาหักเหลี่ยมเฉือนคมกับดอน คอลีโอเน่

พูดถึง พระเอกเราก็แปลกนะครับ เคร่งครัดด้าน ธุรกิจมากเกินไป เพื่อนในแก๊ง หายหน้า หายตากันหมด    ภาค 3  ทำไมส้ราง หลังจากเดิมตั้ง 20 ปีครับ

ภาค 3 นี้ ตัวละครน้อย  คือ หมดสนุกเป็นสีสรรค์ แบบภาค 1 เลย  ซึ่งมีครอบครัว องค์ประกอบพร้อม ถ้า ดอน ซันนี่ ยังอยู่ คงเฮฮา กว่านี้เยอะเลยนะครับ

ตัวละครแต่ละตัว เหมือนโดนตัดจบ ภาค 1  รอดมาได้ ก็ ทอม เฮเก้น กับ พี่สาว เท่านั้นเอง  สุดท้ายครอบครัวก็ ต้องแยกกัน ทั้ง ที่ภรรยาดีมากๆ น่ะครับ

ธรรมเนียม ของซิซิเลียน ของแท้เป็น ยังไง ครับ  เห็นบอกว่า พอผูกเรื่อง กับ The God Father  แล้วดูไม่สนุก อารมณหนังไม่ให้ อะไรประมาณนี้น่ะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่