มีใครไปซื้อ พันธบัตรกระทรวงการคลัง ตามแบงค์ เมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมามั่งครับ ... มันยังมีขายอยู่หรือเปล่า

มีใครไปซื้อ พันธบัตรกระทรวงการคลัง ตามแบงค์ เมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมามั่งครับ ... มันยังมีขายอยู่หรือเปล่า
ที่อายุ 7 ปี 4.25% หรือ 10 ปี 4.75% น่ะครับ    หรือขายหมดยอดวงเงิน 3 หมื่นล้านไปแล้ว

และจะมีเปิดขายเพิ่ม ในช่วงสัปดาห์หน้าไหมครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่