ขอช่วยเทียบ Mirage vs March ตัวเกียร์กระปุกนะครับ

สนใจตัวเริ่มต้นของทั้งสองยี่ห้อ Nissan March S MT 388,000 / Mitsubishi Mirage GL 380,000
อยากทราบว่าแต่ละยี่ห้อมีข้อเด่นข้อด้อยไรบ้าง ? การประหยัดน้ำมันหละครับ ?
แล้วมีใครเอาสองรุ่นนี้ไปติดแก๊สไหมครับ ? ช่วยได้เยอะไหม หรือไม่แนะนำ ?

แล้วที่สำคัญ โปรในการผ่อนเป็นยังไงบ้าง มีอะไรที่หน้าสนใจหรือดอกน้อยๆบ้างครับ ช่วงเดือนสองเดือนนี้
บอลลูนคืออะไร ? การผ่อน Easy pay ทำให้ผ่อนน้อยในช่วง 4 ปีแรก แต่คิดดอกเบี้ยปกติ ซึ่งทำให้เสียดอกเบี้ยเยอะ และนานขึ้นใช่ไหมครับ ?

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่