ขอสอบถามเรื่อง Travel cheque ที่อังกฤษครับ

เนื่องจากว่าผมไม่ได้เปิดบัญชีของที่อังกฤษอะครับ

แต่ผมมีวีซ่านักเรียน 11 เดือนแล้วกำลังจะนัดเพื่อไปขอทำวีซ่าแต่ทวา

ผมไม่ได้เปิดบัญชีของที่อังกฤษเลยครับ ก็เลยว่ากลัวจะไม่ทัน

ก็เลยจะขอเป็น Travel cheque ในอังกฤษ เพื่อไปยื่นเชนเก้นวีซ่าไปฝรั่งเศษครับ

อยากสอบถามว่า Travel cheque มีวิธีการทำอย่างไรบ้างครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่