บัตรประชาชน

ถามผู้รู้หน่อยครับว่า ผม 15 แล้วต้องไปเปลี่ยนบัตรประชาชนเป็นนายไหมครับ เพราะบัตรประชาชนเด็กชายของผมมันหมดตอนปี 62 เลย (คือมีอายุบัตร 10 ปี) ทีนี้ผมต้องไปทำใบขับขี่ บัตรเอทีเอ็ม พวกนี้เลยอยากรู้ว่า ถ้าไม่เปลี่ยนมันใช้ได้ไหม หรือถ้าไปเปลี่ยน เปลี่ยนได้หรือเปล่า
แสดงความคิดเห็น