ที่นั่งทานอาหารเด็ก booster seat พกพาได้ นำ้หนักเบา

กระทู้สนทนา
อันนี้ของใหม่เลยค่ะไม่ได้ใช้ ซื้อมาเก็บจริงๆ ตอนนั้นอารมณ์อยากได้ ซื้อจากออสเตรเลียค่ะ แต่ลูกเค้านั่งเก้าอี้ของเค้าอยู่เลยไม่ได้ใช้ค่ะ

pop up booster seat
มีล๊อคกับเก้าอี้ผู้ใหญ่ 2 จุด ด้านล่าง กะ ด้านหลังพนักพิง
เด็กล๊อค 5จุดค่ะ พับเหลือแบนๆพกได้
รับนำ้หนักได้ถึง 14 กิโล
ใช้ในบ้านก็ได้ เอาออกข้างนอกไปทานนอกบ้านก็สะดวกค่ะ

แสดงความคิดเห็น