Give Me Five : Concert Rate A คอนเสิร์ต 5 พระเอกหนุ่มสุดฮอต แบร์ โอ้ เวียร์ เคน เจมส์ มาร์

สวัสดีค่ะ เมื่อวานนี้ทาง Atime Showbiz โดยดีเจพี่ฉอด ได้จัดให้ทางสื่อมวลชนเข้าชมและเก็บภาพเบื้องหลังในการถ่ายทำโปสเตอร์คอนเสิร์ต "Give me Five : Concert Rate A" กับ 5 พระเอกหนุ่มสุดฮอตของพี่เอนำโดย ณเดชน์ คูกิมิยะ, เวียร์ ศุกลวัฒน์, มาริโอ้ เมาเร่อ, เคน ภูภูมิ, และ ตี๋น้อย เจมส์ มาร์

โดยคอนเสิร์ตจะจัดแสดงขึ้นในวันที่ 25 ตุลาคม 2557 ณ อิมแพคอารีน่า เมืองทองธานี โดยจะมีด้วยกันทั้งหมด 2 รอบ รอบแรกเวลา 14.00 น. รอบสองเวลา 19.00 น. โดยจะมีการเปิดจำหน่ายบัตรในวันที่ 7 สิงหาคม 2557 ที่ ThaiTicketmajor ทุกสาขาค่ะ
แบรี่เคยให้สัมภาษณ์ว่างานนี้รับรองจัดเต็ม !! ส่วนน้องเล็กเจมส์ มาร์ ก็แอบบอกกับเหล่าแฟนคลับมาว่า "จะจัดเต็มอะ ถามผมแล้วยัง" 55555555555 แล้วมาร่วมสนุกกันนะคะ
ขอบคุณภาพจาก newplus ค่ะ อมยิ้ม17อมยิ้ม17

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่