รบกวนดูพระให้หน่อยค่ะ

พอดีเพื่อนขัดสน เห็นเขาว่า2องค์นี้น่าจะพอปล่อยเช่าได้บ้าง ส่งไลน์มาถามเราว่ามีคนรู้จักดูพระเป็นไหม เพราะเขาไม่รุ้ว่าแท้หรือเปลอมค่ะ  เราก็ไม่มีคนรู้จักรู้เรื่องพระเลยค่ะ  เลยเอามาถามให้ดู เพราะเห็นเขาประกาศถามหน้าเฟสหลายรอบแล้ว  ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ  

1
1
1

2
2

ถ้าสมมติเป็นของแท้ปล่อยได้ 2องค์นี้รวมกันนี่พอจะได้ราคาถึง3พันไหมคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่