สอบถาม สถาณการน้ำท่วมที่ระนอง ครับ

ขอ อนุญาติสอบถาม สถาณการน้ำท่วม ที่ จ.ระนอง ครับ

พอดี วันพรุ่งนี้ วางโปรแกรมไว้ว่า จะไปค้างที่ระนอง 1 คืน เช้าวันพุธ
จะขึ้นเรือ ไป เกาะยามครับ

เพื่อนๆ พี่ๆ ท่านใด พอทราบบ้างครับ ว่า สามารถไปได้ไหม เรือยังวิ่งไหมครับ

*ผมสอบถามไปยัง รีสอร์ท เค้าบอกไปได้ เเต่ใจมันหวั่นๆ ครับ กลัว เอารถไปจอดไว้ เเล้วน้ำท่วมเอาครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น