รบกวนถามแม่ๆที่อยู่สุราษฎร์ธานีหน่อยค่ะ หารร.อนุบาลให้หลานที่เป็นเด็กพิเศษค่ะ

ตอนนี้หลานสาว3ขวบกว่าแลัวค่ะ น้องเป็นดาวน์
แต่กระตุ้นพัฒนาการอย่างสม่ำเสมอไม่เคยขาดตั้งแต่เล็กค่ะ
ไม่ทราบว่าพอมีรร.ไหนที่รับเด็กพิเศษเรียนในชั้นอนุบาลมั้ยคะ
ไปถามหลายที่ยังไม่เจอเลยค่ะ น้องอยู่อ.เมืองนะคะ
รบกวนแม่ๆและเพื่อนๆทุกท่านในนี้ด้วยค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้าแทนหลานสาวผู้น่ารักนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่