จะขายบ้าน คนซื้อกู้แบงค์ ให้สำเนาโฉนดไปแล้วแต่ยังจะให้เราไปขอสำเนาจากที่ดิน จำเป็นมั้ยครับ

จะขายบ้าน คนซื้อกู้แบงค์ ให้สำเนาโฉนดไปแล้ว
เค้าว่าแบงค์ดูบอกว่าใช้ไม่ได้ แบงค์ต้องการสำเนาที่ขอจาก สนง ที่ดิน
ที่มี จนท เซ็นรับรอง  ผมลองถามที่แบงค์ที่ตัวเองใช้ เค้าว่าสำเนาที่เจ้าของก็พอ
ตกลงการไปกู้ซื้อบ้านหลักฐานนี่ต้องใช้สำเนาจาก สนง ที่ดินมั้ยครับ

พาพันขอบคุณ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่