ช่วยแก้ปัญหา Google Chrome ไม่ยอมจำ password ของ web ที่เข้าประจำค่ะ

บอกก็ได้ค่ะว่า thaiboyslove ค่ะ

ปกติเราเข้าแบบตั้งไว้ตลอดชีวิต แต่เอาคอมไปลงวินโดวใหม่กลับมาจะล็อคอินดันล็อคอินไม่ได้ค่ะ ทั้งที่มันขึ้นจุดสีดำตรงพาสเวิดนะคะ

บอกรหัสไม่ถูกต้องจะเปลี่ยนใหม่ก็ไม่ยอมให้เปลี่ยน มีวิธีแก้ไขมั้ยคะ

จะลงแดงแล้วค้าา ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่