รบกวนสอบถามเกี่ยวกับซีรีย์ The Master's Sun ค่ะ

กระทู้คำถาม
คือเราได้ลองหาข้อมูลดู ทุกคนแนะนำเรื่องนี้กันเยอะมาก
เราเองก็ชอบโซจีซบมากเลยค่ะ
แต่ประเด็นคือ เราดูไปประมาน 2 ตอนกว่าๆ เริ่มทนไม่ไหวค่ะ
กลัวผี T_T

จึงขอสอบถามเพื่อนๆว่า เราควรอดทนดูต่อไปมั้ยคะ
คือมีคนหยุดกลางคันเพราะกลัวผีแบบเรามั้ยคะ T^T
และตอนต่อๆไป ผีจะน่ากลัวยิ่งกว่านี้มั้ยอ่าคะ
คือเราก็อยากดูนะ แต่เราก็กลัวผีอ่ะ เราดูคนเดียวแล้วก็ชอบปิดไฟดูด้วย
วังเวงจริงๆ ToT

หรือถ้าผีตอนต่อไปมันน่ากลัวขึ้นกว่าเดิมจริงๆ
ช่วยแนะนำซีรีย์สนุกๆเรื่องอื่นๆให้ด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ ยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่