มีโรคประจำตัว ทำประกันสุขภาพที่ไหนได้บ้างคะ?

กระทู้คำถาม
เอาตรงๆ ยังไม่ได้ศึกษารายละเอียดอะไรมากนักค่ะ
แต่คราวก่อนมีประกันโทรศัพท์มาขายประกัน ถามโน้น ถามนี้ แจ้งโน้น แจ้งนี้ จนเราเริ่มสนใจ
แต่พอบอกว่าเราเป็นเบาหวานเท่านั้นแหละ วางหูใส่ทันที เหอะๆเยี่ยม เลยอยากรู้ว่ามีประกันของอะไรบ้างค่ะ ที่รับในเคสนี้บ้าง
แบบคุ้มๆหน่อย พอจะมีมั๊ยน้ออออออFacepalmFacepalm
อายุ 27 เป็นเบาหวาน ความดัน ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่