(ถาม) มหาลัยที่สิงค์โปร

สนใจจะไปเรียนต่อป.ตรีที่ประเทศสิงค์โปรน่ะค่ะ แต่ไม่มีความรู้เกี่ยวกับประเทศนี้เลย
ช่วยแนะนำมหาลัยกับคณะหน่อยค่ะ และมีเอเจนซี่ไหนที่ไว้ใจได้มั่งคะ
ตัวเราเองไม่เก่งคณิตศาสตร์เลย ถนัดด้านภาษามากกว่าค่ะ พูดภาษาอังกฤษกับภาษาจีนได้
ตอนแรกคิดจะเรียน BBA แต่ไม่รู้ว่ามันมีการคำนวณเยอะเข้ามาเกี่ยวเยอะมั้ย

ขอบคุณสำหรับคำตอบนะคะ
อมยิ้ม17
แสดงความคิดเห็น