[CR] [Unboxing] Blu-ray Attack on Titan Vol.9 + Collector’s Box

[Unboxing] BD Attack on Titan Vol.9
w/Attack on Titan Reading & Live Event

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

ขอบคุณที่เข้ามารับชมนะครับ !!

ปล. ผมไม่ได้เก็บแผ่นไททันของโรสนะครับ เลยเอามารีวิวเทียบกันให้ทุกๆท่านดูไม่ได้
รบกวนให้ตามดูจากกระทู้เก่าๆเอานะครับ และก็ขอขอบคุณทุกๆท่านที่คอยติดตามกระทู้ผมมาโดยตลอดฮะ !!
ชื่อสินค้า:   Attack on Titan
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่