ํYครับ อยากมีลูกมาก

สวัสดีครับ ผมเป็นเกย์ครับผม แฟนผมกับผมรักกันมากครับ คบมาเกือบจะ 10 ปีแล้ว ทุกอย่างตอนนี้พร้อมครับ อยากถามว่าถ้า เราจะไปรับบุตรบุญธรรมได้มั๊ย แล้วสามารถรับได้ที่ไหน ครับ  อีกอย่าง 1 แฟนผมกับผมคุยกันว่าจะเอาไข่ของอีกฝ่าย เช่นพี่สาว ของแฟน มาผสมกับอสุจิของผม กิ๊ฟ แต่ไปฝากกับอุ้มบุญอีกคนจะสามารถทำได้ป่าวครับ ถ้า จะ จ้างอุ้มบุญ ต้องหาที่ไหนครับ อยากมีลูกมากครับ แล้วพอจะมีหนทางอื่นป่าวครับที่สังคมเกย์จะสามารถมีลูกได้? เรื่องการเลี้ยงดูว่าโตมาแล้วลูกจะมีปัญหารึป่าว ผม จะให้ความรักอย่างเต็มที่ครับ
ปล งดดราม่านะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่