ขออนุญาตแชร์ประสบการณ์ เมื่อรถราคาหลักล้าน สวิงอาร์มหัก !!!!

กระทู้สนทนา
ยืม ล๊อคอินของเพื่อนมานะครับ ตั้งใจจะมาแชร์ประสบการณ์นานแล้ว
แต่ก็พักรักษาตัว ประกอบกับเดินทางเข้าไปเจรจาหลาย ต่อหลายรอบ
วันนี้มีโอกาส แต่ไม่มีล๊อคอิน เพื่อนเลยให้ยืมมาแชร์เรื่องราวของผมครับ

เมื่อวันที่ 7 เมษายน 2557 ผมได้ขี่มอเตอร์ไซค์ไปทริปกับเพื่อน ๆ
โดยเดินทางกันข้ามจังหวัด ระยะทางไกล
ซึ่งคุณสมบัติ ของรถ กำลังเครื่องรถ ไม่น่าเป็นปัญหา
แต่มันก็เกิดขึ้นจนได้
รถคันนี้ ซื้อจากศูนย์ เช็คศูนย์มาโดยตลอด
และก่อนไปทริป ก็มักจะเช็คสภาพรถเสมอ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่