สนใจ รร อนุราชประสิทธิ์(นนทบุรี) ขอคำเเนะนำผู้ปกครองที่เคยส่งลูกหลานเรียนด้วยนะค่ะ( ระดับอนุบาล )

อยากให้ลูกเข้า รร อนุราชประสิทธิ์ค่ะเห็นว่าอยู่ไม่ไกลจากบ้านมากนัก ตอนนี้กำลังมองหา รร อนุบาลให้ลูกค่ะ อยากได้คำแนะนำดีๆ ความคิดเห็นจากผู้ปกครองหลายๆท่านค่ะที่เคยส่งลูกหลานเรียนที่นี้ ว่าเค้าสอนดีมั้ย เอาใจใส่รึเปล่า ค่าเทอมเท่าไหร่ ต้องสอบเข้ามั้ยค่ะ(ระดับอนุบาล) ค่าเเรกเข้าเเพงมั้ย ... ขอบคุณล่วงหน้าด้วยนะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่