ใครพอจะแนะนำร้านอาหารที่คนอิสลามทานได้บ้างคะ?

คือเป็นครั้งแรกที่จะได้พบคุณแม่ของแฟนค่ะก็ได้นัดท่านไว้ว่าจะพาท่านไปกินข้าวคุณแม่แฟนก็ตกลง บอกก่อนว่าคุณแม่แฟนเป็นอิสลามค่ะ แต่เราเป็นพุทธเราทานได้ทุกอย่าง แต่คุณแม่จะไม่ทานหมู ช่วงนี้คุณแม่ถือศีลอด เลยไม่รู้จะพาท่านไปทานอะไรดี ถามแฟนแฟนก็บอกอะไรก็ได้ 555555 แต่มันคือครั้งแรกที่ทานข้าวด้วยกันเลยอยากให้ท่านประทับใจ ขอร้านอาหารในเอเชียทีคหรือใกล้เคียงนะคะ บ้านคุณแม่ใกล้เอเชียทีค ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่