ขอถามเนื้อเรื่อง ไททัน อะไรนี่หน่อยครับ (ขอภัยจำชื่อเต็มไม่ได้)

ตอนแรกเรื่องนี้ผมก็อ่านนะครับติดตามตลอด เพราะชอบแนวเรื่องที่พระเอกกระจอกก่อน แล้วค่อยมาเทพทีหลัง แต่ผมมาเลิกอ่านตอนที่ ใครๆ ก็แปลงร่างเป็นไททั่น กันได้หมด คำถามคือ
1.ตอนนี้หน่วยสำรวจอะไรที่พระเอกสังกัดแปลงร่างเป็นไททั่นกันได้หมดทุกคนเลยหรือครับ สาเหตุที่แปลงได้มาจากอะไร
2.ไททั่นที่เป็นเหมือนมาสคอตของเรื่องที่รูปร่างเหมือนหุ่นจำลองร่างกายคนใน การ์ตูนญี่ปุ่น(ที่กล้ามเนื้อสีแดงๆน่ะครับ) คือใครครับ พรรคพวกพระเอกหรือไม
3.โดยรวมสนุกมั้ยครับตอนนี้ พอดีผมเบื่อตอนระบบการแปลงร่างมันเกลื่อน นึกว่าจะเป็นไม้ตายของพระเอกคนเดียว

ขอบคุณครับ อาจจะเขียนงงๆ ไปหน่อย ขออภัย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่