-- ผมชอบผู้รักษาประตู ไนจีเรียมากเลย ดูแกเป็นคนอารมณ์ดี และ สนุกกับฟุตบอลมากเลยครับ

ก่อนครึ่งหลังเริ่ม แกไปฮาอะไรกับแก๊งผู้ตัดสินก่อนเดินลงสนามนี่แหละ ดูเป็นคนอารมณ์ดีขนาดทีมตัวเองตามหลังอยู่นะ

แถมในเกมส์ยังมีช็อตแหย่ หยอกเย้ากับเมสซี่อีก ลูกที่เมสซี่ยิงไม่เข้า  

ดูแล้วแกเป็นคนอารมณ์ดี ฝีมือก็ดี  ไม่รู้แกวังกัดอยู่สโมสรไหนนะครับ

ถึงจะอารมณืดีแต่ช็อตจริงจังแกก็จริงจังนะ ชอบคนแบบนี้จริงๆ

เหมือนพวกโรนัลดิญโญ่  โรนัลโดR9  คนเหล่านี้ดูมีความสุขเสมอเวลาเล่นบอล ไม่ค่อยเห็นช็อตหัวเสีย หงุดหงิดบ่อยมากนัก

ปล. แอบอยากรู้ว่าแกฮาอะไรตอนพักครึ่งจริงๆ ขำซะลั่นเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่