Full House - AoMike's Diary #105 รอดูรีรัน Full House Thai กันอีกรอบ พรุ่งนี้แล้วจ้า

วันนี้ขอเปิดแบบสั้นๆ ก่อนนะคะ มาประชุมในกรุง ดึกๆ มาเติมให้อีกรอบนะคะ

เชิญชวนสมาชิกชาวไดฯ  มาร่วมนับเวลาถอยหลังอีก 24 ชั่วโมง
ความสุข  ความสนุก  ความฮา  จะกลับมาให้เราได้ชื่นใจอีครั้ง
มาร่วมเป็นส่วนหนึ่งในประวัติศาสตร์  มาร่วมกันเป็นครอบครัวใหญ่ผ่านกระทู้

"Full House Thai # รายงาน (แซะ) สด EP1- เปิดตัวซุปตาร์ กะ ยัยเตี้ยขาไก่"

วันนี้น้องหญิงไปทำบุญกับครอบครัวค่ะ

แล้วชายไมค์ก็มา...... ภาพเครดิตคุณ A'Jim ค่ะ

วันนี้น้าเกรทจะมานับคะแนนในกระทู้ที่ 100 นะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่