ถามจริงๆนะ คนที่ตามด่าตามว่า คู่หมากกับคิมนี่ส่วนมากป็นติ่งมิ้นท์ ชาลิดาหรือเปล่า

ไม่ได้จะดราม่านะเเต่เราเห็นหลายๆกระทู้แล้วและที่ขึ้นแนะนำเรื่องแบนหมากคิม  หรือหมากคิมผิดนั่นนี่และหลายความเห็นบอกว่า พวกที่ตามล้างตามเช็ดหมากคิมส่วนมากเป็นติ่งมิ้นท์นี่จริงหรือ ไม่ยังไง ส่วนเราชอบมิ้นท์จากคุณชายรณพีร์เรื่องเดียว เรื่องอื่นธรรมดา หมากไม่เคยชอบเลย คิมแรงปราถนาเล่นดีและสวยมาก
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 1
ส่วนใหญ่คนที่ตามว่าเนี่ย เค้าจะไม่ชอบพฤติกรรมมากกว่าค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่