ชื่อภาษาไทยของภาพยนตร์เรื่อง Edge of Tomorrow ซูปเปอร์นักรบดับทัพอสูร - -" [No Spoil]

กระทู้คำถาม
อยากสำรวจความชอบชื่อเรื่องภาษาไทยของหนังเรื่องนี้ดูครับ ผมไปดูมาซึ่งสนุกมาก (10/10) แต่ติดอยู่อย่างเดียวคือชื่อไทย ผมพูดในใจทีไรยิ้มทุกที (ฮา)
แล้วเวลาผมไปซื้อตั๋วหนัง ผมก็ได้ยินคนข้างหน้าพูดว่า เกิดตายวนเวียนครับ พนักกงานก็ปกติครับ ผมฮามากครับ

ผมอยากรู้ว่าเพื่อนๆ อยากตั้งชื่อ ภาษาไทยในฉบับของตัวเองว่าไงกันบ้างครับผม (ฮาก็ได้ โนสาระ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่