จะไปเกาะเต่าขอคำแนะนำหน่อยครับ

จะไปวันอาทิตย์ที่ 15 นี้ครับ ซื้อตั๋วเครื่องบินของแอร์เอเชียร์ไว้แล้ว ไปถึงสนามบินสุราษ 8.20 ครับ อยากถามว่าจะนั่งเรือไปเกาะเต่ายังไง โทรไปถามที่ลมพระยาแล้ว เค้าบอกเรือออก 8.30 กับอีกรอบ บ่ายโมง 8.30 น่าจะไม่ทันรอบ บ่ายโมงก็กลัวจะเสียเวลาเที่ยว เพราะกว่าจะไปถึงเกาะเต่าหลาย ชม.
แล้วเราจะสามารถนั่งเรื่อไปสมุยแล้วต่อไปเกาะเต่าได้ไหมครับ ขอบคุณคับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่