เรียน เพ้นท์เล็บ ต่อเล็บ

กระทู้คำถาม
มีท่านใดเคยเรียนมาแล้ว สามารถมาเปิดร้านได้จริงไหมคะ เพราะตามโรงเรียนต่างๆจะบอกว่าสอนจนกว่าจะเป็น แต่เราเป็นคนวาดรูปไม่เป็น กลัวจะทำไม่ได้อ่ะค่ะไม่ค่อยมีหัวศิลปะด้วย แต่ชอบเกี่ยวกับสวยๆงามๆอ่ะค่ะ มีใครไหมที่เรียนแล้ว ได้นำมาใช้จริง และมีท่านไหนบ้างเรียนแล้ว ไม่ได้นำมาใช้อ่ะค่ะ  ขอบคุณนะคะ  (ขอแท็กห้องชานเรือนด้วยนะคะเผื่อมีแม่ๆท่านไหนเคยไปเรียนมา)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่