เครื่องโซน่าแบบพกพา

สวัสดีครับเพื่อนๆทุกท่าน ขอเรียนถามประสบการณ์จริงจากการใช้งานว่า เครื่องโซน่าแบบพกพาที่วางขายตามท้องตลาด มันใช้ตรวจหาปลา ได้จริงๆรึเปล่า อยากหาซื้อไว้ใช้ยามไปเที่ยวตกปลาตามแหล่งธรรมชาติ นอกจาก ตรวจหาปลาแล้ว มัน ยังหา พวก ปู กุ้งตัวใหญ่ในแม่น้ำได้ไหม ผมสงสัยจริงๆครับ ราคามันก็ไม่ถูกนะนั่น หากซื้อมาแล้วใช้งานได้ไม่ดี ดังที่เขาว่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่